Kafin amfani da motar pallet a kowace rana, duk maɓallan aminci da kayan aiki yakamata a duba gaba bisa ga buƙatun aikin don tabbatar da cewa waɗannan wuraren aminci sun kasance na yau da kullun kuma ba su da kyau.Dole ne a kera maƙallan cokali mai yatsu da ake amfani da su a cikin dakunan da aka sanyaya abinci na musamman.Akwai wasu ƙuntatawa akan ƙira da kera na forklift don amfani.Motocin fale-falen na iya aiki ne kawai a kan manyan tituna masu ƙarfi, kamar siminti ko kwalta.

 

Kar a yi aiki a yankin mai maiko don guje wa zamewa.A kan gangaren ya kamata ya rage gudu, ajiye kaya a cikin ƙananan wuri, tuki a kan gangaren ya kamata ya zama madaidaiciya sama da ƙasa, babu juyawa da cokali mai ɗagawa a kan gangaren.Mai ɗaukar matashin iska, ya ƙunshi mai sarrafawa, toshe tallafi, jakar iska da sauransu akan tsari mai sauƙi, sassauƙa da dacewa da amfani da kayan aiki.Wannan na'urar ta dace musamman don sarrafawa da daidaita matsayi na daidaitattun kayan aiki waɗanda ba za su iya ɗaukar girgiza ba kuma suna buƙatar babban kwanciyar hankali, da kuma sarrafa kayan ɗagawa waɗanda ba za a iya shigar da su ba.Lokacin ja babbar mota, yatsa - kamar hannu yawanci ana jan shi zuwa tsakiya.

 

Wannan yana sauƙaƙa don matsar da abin hannu kuma yana rage jujjuyawar ƙaramin fistan akan hannun.Babban madaidaicin bututun niƙa, hatimin mai da aka shigo da shi, haɗaɗɗen spool, mai sauƙin haɗawa da gyarawa.Hanyar ƙafa, haɓaka saurin zagayawa, ingantaccen tsaro sosai.Ya dace da aikin samar da bita, taron samar da kayayyaki, ajiya, tasha, tashar jirgin ruwa, filin jirgin sama, da dai sauransu, musamman dacewa da rigakafin gobara da buƙatun kariyar fashewa, kamar bitar bugu, kowane nau'in ajiyar mai, ma'ajiyar sinadarai da sauran wurare.Dole ne a sami ayyuka na lodawa, saukewa da sarrafawa tsakanin kowace hanyar haɗin yanar gizo da kuma tsakanin ayyuka daban-daban na mahaɗin guda ɗaya.

 

Tare da bunƙasa masana'antar kayan aiki, abubuwan da ake buƙata na kaya, saukewa da sarrafawa suna karuwa sosai, haɓaka kayan aiki har zuwa yau, dogara ga kayan aiki na hannu, saukewa da sarrafawa sun ragu da ƙasa, don inganta ingantaccen kayan aiki. ayyuka, dogara ga motocin jigilar kayayyaki na zamani lokacin zaɓin da ba makawa.Gudanar da ababen hawa yana nufin kowane nau'in motocin da suka dogara da aikin kansu da ayyukan na'ura mai ɗaukar nauyi don cimma nasarar sarrafa kaya a kwance da jigilar ɗan gajeren wasa da lodi da saukarwa.Toshe goyan bayan matashin iska da tuntuɓar ƙasa shine jakar iska, jakar iskan sassa na roba ne, dole ne a hana yanke abubuwa masu kaifi (kamar filayen ƙarfe).

 

Kafin motsi abubuwa masu nauyi ko kayan aiki, tsaftace hanya a hankali.Kada ku yi cinikin abubuwa masu kaifi, tarkacen ƙarfe, ruwa, yashi da laka.Karɓar kowane nau'in pads don manyan motocin pallet na hannu.Domin kwanon man ko bawul ɗin murfin mai girman wurin taɓawa, wanda ba shi da sauƙi a haɗa shi, zai haifar da ɗigon mai, da zarar mai ya zube, mai zai shiga cikin kama, wanda ba kawai zai kashe mai ba har ma ya lalata farantin clutch.Tsare goro bisa ga ƙa'idodin gyarawa.


Lokacin aikawa: Janairu-08-2022