Yadda za a zabi motar da ta dace Don zaɓar motar da ta dace don yin la'akari da ƙasa da yanayin aiki, kamar shimfidar ƙasa, cikin gida ko waje, amfani da mita da sauransu.Baya ga waɗannan sigogi na asali.

Hakanan wajibi ne a yi la'akari da kayan dabaran, fasahar silinda, yin amfani da buƙatu na musamman da sauransu, a cikin sayan kuma na iya tuntuɓar ma'aikatan tallace-tallace na kamfani.Kada ku kalli kamanni kawai, wani lokacin bayyanar masana'antun kera motoci daban-daban suna kama da kamanni.

Amma ingancin ba lallai ba ne, musamman wasu sassa na ciki ko saka sassa, in mun gwada da magana, manyan masana'antun suna da cikakkiyar cancanta, samar da samfuran manyan motoci mafi aminci, bayan-tallace-tallace kuma sun fi kamala.

Tsarin ɗagawa na motar motsa jiki da motar motsa jiki, kayan aikin hannu da stacker semi-electric stacker ana ɗauka ta hanyar mai.Saboda haka, a lokacin hunturu, man na'ura mai aiki da karfin ruwa ya fi girma saboda ƙananan zafin jiki, don haka motar motsa jiki tana buƙatar yin aiki sau da yawa kafin lokacin sanyi ba tare da loda tsarin dagawa ba.

Yi mai a cikin silinda zafin jiki ya koma wani zazzabi, kuma aiki na yau da kullun kamar yadda aka saba.Tashi da faɗuwar stacker ana amfani da wutar lantarki ne, yayin da tafiya da tuƙi ke aiki da ƙarfin ɗan adam.Yayin da stacker na injina na hannu galibi yana ɗaukar injin injin feda ko sarrafa yanayin ruwa don ɗagawa da saukowa, tafiya da tuƙi har yanzu suna buƙatar dogaro da ƙarfin ɗan adam.


Lokacin aikawa: Jul-08-2022